Haɗa Takardun Kalma

Haɗa Takardun Kalma akan layi a cikin Java

A cikin yanayin ƙungiyar da aka rarraba, membobin ƙungiyar daban-daban na iya yin aiki akan wasu nau’ikan takaddun, waɗanda ke buƙatar haɗawa don samar da ingantaccen sigar. Ana iya yin wannan aikin ta amfani da aikace-aikace iri-iri amma matakan hannu don haɗa takaddun kalmomi na iya zama aiki mai ban tsoro. Don haka don samun mafita mai dacewa, za mu tattauna cikakkun bayanai kan yadda ake haɗa takaddun kalmomi ta amfani da Java SDK.

API ɗin Haɗin Takardu

Aspose.Words Cloud SDK don Java yana ba ku damar gabatar da ƙirƙira daftarin aiki na Kalma, sarrafa, da damar canji a cikin aikace-aikacen Java. Hakanan yana ba da fasalin haɗa takaddun kalmomi don samar da fitarwa guda ɗaya. Yanzu don amfani da SDK, da fatan za a ƙara cikakkun bayanai masu zuwa a cikin fayil ɗin pom.xml na nau’in gini na maven.

<repositories>
  <repository>
    <id>AsposeJavaAPI</id>
    <name>Aspose Java API</name>
    <url>https://repository.aspose.cloud/repo/</url>
  </repository>
</repositories>
<dependencies>
  <dependency>
    <groupId>com.aspose</groupId>
    <artifactId>aspose-words-cloud</artifactId>
    <version>22.5.0</version>
  </dependency>
</dependencies>

Bayan shigarwa, muna buƙatar yin rajistar asusu kyauta akan Aspose.Cloud dashboard ta amfani da GitHub ko asusun Google ko kawai Yi rajista kuma sami Shaidar Abokin Ciniki.

Haɗa Takardun Kalma a Java

Da fatan za a bi umarnin da aka bayar a ƙasa don haɗa takaddun Kalma ta amfani da snippet code na Java.

 • Mataki na farko shine ƙirƙirar wani abu na ajin WordsApi yayin wucewa ID na abokin ciniki da cikakkun bayanan Sirrin Abokin ciniki azaman muhawara.
 • Abu na biyu, ƙirƙiri wani abu na DocumentEntry wanda ke ɗaukar takaddar don haɗawa sannan saita ƙimar hanyar saitaImportFormatMode(..) azaman KeepSourceFormatting
 • Yanzu ƙirƙiri wani abu na ArrayList kuma ƙara DocumentEntry abu a ciki
 • Sannan ƙirƙirar wani abu na DocumentEntryList wanda ke ɗaukar abin ArrayList azaman hujja
 • Ƙarshe amma ba ƙarami ba, ƙirƙiri wani abu na AppendDocumentOnlineRequest wanda ke ɗaukar tushen fayil ɗin Word da DocumentEntryList abu azaman mahawara.
 • A ƙarshe, kira hanyar appendDocumentOnline(..) na API don haɗa takaddun da adana fitarwa a cikin ma’ajiyar girgije.
For more examples, please visit https://github.com/aspose-words-cloud/aspose-words-cloud-java

try
  {
  // Samu ClientID da ClientSecret daga https://dashboard.aspose.cloud/
  String clientId = "bbf94a2c-6d7e-4020-b4d2-b9809741374e";
  String clientSecret = "1c9379bb7d701c26cc87e741a29987bb";
 
  // idan baseUrl ba shi da amfani, WordsApi yana amfani da tsoho https://api.aspose.cloud
  WordsApi wordsApi = new WordsApi(clientId, clientSecret, null);

  String firstFile = "Resultant.docx";
  String documentToAppend = "TableDocument.doc";
  String resultantFile = "MergedFile.docx";
  
  // karanta duk bytes na shigarwar daftarin aiki
  byte[] requestDocument = Files.readAllBytes(Paths.get("c://Downloads/"+firstFile).toAbsolutePath());
  
  DocumentEntry requestDocumentListDocumentEntries0 = new DocumentEntry();
  requestDocumentListDocumentEntries0.setHref("c://Downloads/"+documentToAppend);
  requestDocumentListDocumentEntries0.setImportFormatMode("KeepSourceFormatting");
   
  ArrayList<DocumentEntry> requestDocumentListDocumentEntries = new ArrayList<DocumentEntry>();
  requestDocumentListDocumentEntries.add(requestDocumentListDocumentEntries0);

  DocumentEntryList requestDocumentList = new DocumentEntryList();
  requestDocumentList.setDocumentEntries(requestDocumentListDocumentEntries);

  AppendDocumentOnlineRequest appendRequest = new AppendDocumentOnlineRequest(requestDocument, requestDocumentList, null, null, null, resultantFile, null, null);
  wordsApi.appendDocumentOnline(appendRequest);
  
  System.out.println("Combine Word Documents in Java sucessfull !");
  }catch(Exception ex)
  {
    System.out.println(ex);
  }

Haɗa Takaddun Kalma ta amfani da Umarnin CURL

Hakanan za’a iya amfani da umarnin CURL don samun damar APIs REST akan kowane dandamali. Don haka a cikin wannan sashe, za mu tattauna cikakkun bayanai kan yadda ake haɗa takaddun kalmomi ta amfani da umarnin CURL. Yanzu mataki na farko shine samar da JSON Web Token (JWT), don haka da fatan za a aiwatar da umarni mai zuwa a cikin aikace-aikacen tasha.

 curl -v "https://api.aspose.cloud/connect/token" \
 -X POST \
 -d "grant_type=client_credentials&client_id=a41d01ef-dfd5-4e02-ad29-bd85fe41e3e4&client_secret=d87269aade6a46cdc295b711e26809af" \
 -H "Content-Type: application/x-www-form-urlencoded" \
 -H "Accept: application/json"

Da zarar muna da JWT Token, da fatan za a aiwatar da wannan umarni don haɗa takaddun kalmomi da aka riga aka samu a ma’ajiyar girgije.

curl -v -X PUT "https://api.aspose.cloud/v4.0/words/ComparisonResult.docx/appendDocument?destFileName=MergedFile.docx" \
-H "accept: application/json" \
-H "Authorization: Bearer <JWT Token>" \
-H "Content-Type: application/json" \
-d "{\"DocumentEntries\":[{\"Href\":\"SampleMailMergeTemplate.docx\",\"ImportFormatMode\":\"KeepSourceFormatting\"}],\"ApplyBaseDocumentHeadersAndFootersToAppendingDocuments\":true}"

Kammalawa

Mun tattauna cikakkun bayanai na yadda ake haɗa takaddun kalmomi a cikin Java da kuma amfani da umarnin CURL. Lura cewa ana iya sauke cikakken lambar tushen SDK daga GitHub. Bugu da ƙari, don bincika iyawar API, kuna iya la’akari da samun dama gare ta ta hanyar swagger interface.

Idan kuna da ƙarin tambayoyi ko kuna fuskantar kowace matsala, da fatan za a ziyarci [ dandalin tallafi na kyauta 6.

Labarai masu alaka

Muna ba da shawarar yin amfani da shafukan yanar gizo masu zuwa